Digital Blood Pressure Monitor Machine

Digital Blood Pressure Monitor Machine  - Tanzania
Digital Blood Pressure Monitor Machine  - Tanzania
Digital Blood Pressure Monitor Machine  - Tanzania
Digital Blood Pressure Monitor Machine  - Tanzania
Digital Blood Pressure Monitor Machine  - Tanzania
  • Digital Blood Pressure Monitor Machine  - Tanzania
  • Digital Blood Pressure Monitor Machine  - Tanzania
  • Digital Blood Pressure Monitor Machine  - Tanzania
  • Digital Blood Pressure Monitor Machine  - Tanzania
  • Digital Blood Pressure Monitor Machine  - Tanzania
Weka maudhui :

Tuna uza kifaa maalumu kwa ajili ya kupima body pressure.
Kwa matumizi yafwatayo;
1.Medical students, nurse
2. Nyumbani na offisini
3.Wagonjwa Wa pressure (Hypertension)
4.Hospital and dispensary
5.Wagonjwa Wa kiarusi (stroke)
Kifaa hiki kitakusaidai kujua afya yako mapema ukiwa nyumbani au office na kutuma taharifa zako kwa Doctor.
Presha ya kawaida isiwe zaidi ya 140/90mmlHg.
Presha ikiwa haitibiwi huharibu mishipa ya damu katika macho, misuli ya moyo kuwa minene , kusababisha mshutuko wa moyo (heart attack), mshipa ya damu safi kuwa migumu, figo kushindwa kufanya kazi (kidney failure) na kiharusi (stroke).
Nunua kifaa hiki ujikinge na madhara yatokanayo na pressure.

Vidokezi vyetu vya usalama

  • Matangazo yaliyo na neno "Duka" yametolewa na Jumia Deals.
  • Epuka kulipa chochote kabla ya kuonyeshwa bidhaa
  • Epuka kutuma pesa kwa njia zisizofuatilika kama vile Western Union au Pesa za Simu
  • Tazama kabisa unachokinunua, uhakikishe kuwa liko katika hali iliyotajwa kwenye tangazo
  • Kama muuzaji hana duka, kutane naye mahali pa umma (Mall, kituo cha gesi, mahali pa kazi ...)
  • Usipatiane maelezo yoyote ya kibinafsi (maelezo ya benki, nambari za kadi ya mkopo ...).
  • Jihadhari na bei zisizoaminika kuwa za ukweli.

Bidhaa gani unayo ya kuuza?

Uza kila kitu bure kupitia Jumia Deals.co.tz

Weka tangazo lako bure kuanzia sasa!
Tunasindika taarifa