Msaada Wa Nafasi Ya Kazi

Msaada Wa Nafasi Ya Kazi - Tanzania
Description :

Mimi ni msichana wa miaka 22 niliesomea masomo ya Secretarial studies na Nina experience ya kazi kwa miaka miwili sasa. Naweza kuwa Receptionist, front desk, customer service na Secretary pia. Nilikuwa naomba mnisaidie kupata kazi.

Our safety tips

  • Jumia Deals cannot guarantee content published by individuals.

What do you have to sell?

Sell everything for free on deals.jumia.co.tz!

Post a Free Ad Now!
Processing data